อยากสอบถามเรื่อง clamAV ครับผม

คือ เครื่อง server ผมเป็น fedora cor2 นะครับ

เท่าที่ดูจาก internet โปรแกรม clamav มันลงได้เฉพาะ 88.7 หรือป่าว ซึ่งตอนนี้ ผมลองลง

v. 0.90.3 ไป มันลงได้แต่พอ freshclam ดูมานเออเล่อ logtime กับ logsys

แต่พอกลับย้อนมาลง 0.88.7 ลงได้ ไม่มีปัญหา แสดงถึงงว่า OS ที่เราใช้อยู่นั้น ใช้ได้เฉพาะบางเวอร์ชั่นใช่ไหมครับผม

ขอผู้รู้ช่วยหน่อยนะ

ใส่คำว่า yes เข้าไปหลัง logtime หรือยังครับ

ปกติมันจะบอก error ด้วย ไม่ทราบแก้ตามนั้นหรือยังครับ