อยากได้ chatroom tht ^^

ช่วงนี้นอนดึก วนเวียน เว็บนั้นที เว็บนี้ที สุดท้าย ก็มา THT

อยากได้ ajax chat เหมือน คราวก่อนโน้นครับ (จะได้มีเพื่อนคลายเหงา)

พี่ pizzahutman สงเคราะห์ได้บ่อ…

ajax chat น่าจะยังมีให้ลงอยู่นะ

น่าสนแฮะ

ช่วยกันโหวตจ้า

โหวต 1 เสียง ครับ

โหวตครับ

โหวตด้วยคนครับ :slight_smile:

ตามมาลงอีก 1 เสียงครับ

โหวตตตต

อิอิ

เอาด้วย อบอุ่นดี อุอุ :flame:

เอาด้วยคนครับ แต่ถ้าเป็นตัว xat ก็จะดีเลยเพราะกระซิปได้ด้วย อิอิ

ส่งเรื่องไปแล้วนะครับ รออนุมัติ

สำหรับผม มีก็ได้ ไม่มีก็ได้ แต่ถ้ามันทำให้โหลดช้าขึ้นมาก ก็ไม่อยากจะให้มี

วัยรุ่นใจร้อนทั้งน้านเลย :slight_smile:

รอนิสนะครับ ว่างๆ จะจัดให้ แน่นอนครับผม

หน้าแรกเลยครับ ไปทดลองกันดูนะครับ :slight_smile:

ขอบคุณมากครับพี่วัฒน์ :slight_smile:

^ ด้วยความยินดีครับ ช่วยกันแนะนำ ช่วยกันพัฒนา :slight_smile:

แวะเข้ามาร่วมขอบคุณด้วยอีกคนนะครับ ต่อไปเวลาเข้าบอร์ดตอนดึกๆ จะได้ไม่เงียบเหงาอีกต่อไป :slight_smile:

สนุกสนานกันอีกแล้ว

รบกวนถามนิดนึงครับว่าที่ใช้อยู่นี่ตัวไหนครับ มีลิ้งค์ให้โหลดมั้ยครับ