Centos ไม่ยอมเข้าหน้าLogin

ผมใช้ Centos 6.4 ทำDirectadminไว้ ปิดเครื่องไปเมื่อคืนนี้แล้วพอตอนเช้ามาบูทเครื่องกลายเป้นพอหลอดโหลดเสร้จแล้วไม่ไปไหนต่อเลย ตามรูปด้านล่างเลยครับ

ใครพอจะทราบวิธีแก้ไขนี้ยังไงก็รบกวนบอกด้วยน่ะครับ:875328cc:

อ่อแก้ได้แล้วน่ะครับ มะกีลองกลับไปดูอีกทีเข้าหน้า login ปกติแล้วครับ

ถ้าเป็นอีกลองกดดูแบบ Log จะเห็นว่าติดอะไรอยู่ครับ

ผมเดาว่ามันยังโหลดบาง service ไม่เสร็จ
โดยเฉพาะถ้ามี apf/csf แล้วใส่ ip block ไว้เยอะๆ

อ่อน่าจะใช่ครับ55 พะดีผมลงตัว CSF ไว้แต่ทุกทีไม่เคยนานเท่ารอบนี้มาก่อน

ลองกด esc ดูมันจะขึ้นสถานะครับว่ากำลัง start อะไรอยู่