Centos มี command แทรกเครดิตวีดีโอรึเปล่าครับ

centos มี command แทรกเครดิตวีดีโอรึเปล่าครับจะใส่เครดิตชื่อเว็บขวามือวีดีโออ่าครับถ้าโหลดออกมาใส่เครดิตแล้วอัพขึ้นมันก็ใช้เวลาค่อนข้างเยอะมาก ๆเลยอยากจะทราบว่า centos เองนี้มี command แทรกเครดิตวีดีโอไหมครับ หรือมีวิธีใดที่จะใช้ credit วีดีโอโดยไม่ต้องโหลดมาเครื่องที่บ้านแล้วอัพขึ้นไปใหม่

ถ้าโปรแกรมสำหรับ windows ใส่เครดิตมีตัวไหนที่ไม่ต้องใช้ การ์ดจอบ้างครับจะโหลดลงเซิฟเวอร์ windows แล้วแปลงไฟล์เอาก็ได้

ขอบคุณครับ

ffmpeg ครับ

จากคำตอบว่า ffmpeg ผมลองทดสอบติดตั้ง ffmpeg แล้วลอง convert ดูมันไม่ได้อ่าครับ คำสั่งที่ผมใช้ถูกต้องรึเปล่า

[color="#FF0000"]ffmpeg -i input.avi -metadata title=‘www.mysite.com’ -b 500k output.flv

ffmpeg -i input.avi -metadata fflags=‘www.mysite.com’ -b 500k output.flv

ffmpeg -i input.avi -metadata display=‘www.mysite.com’ -b 500k output.flv[/color]

ผมไม่รู้ว่ามันคำสั่งไหนอ่าครับแต่ผมใช้ทั้ง 3 แบบข้างบนนี้แล้วโหลดมาดู เครดิตที่ใส่แบบในคำสั่งไม่เห็นมีเลยครับ