CentOS 5 64Bit ใช้ Control Panel อะไรดีหรอครับ

เพิ่งเช่าจาก ตปท.มาครับ สั่ง Ubuntu 32bit ไปดันลง Centos 64Bit มาให้ ไม่มี GUI ใช้ไม่เป็นเลยครับ
อยากจะถามว่าใช้ Control Panel อะไรดีหรอครับ แบบฟรีๆครับเพราะไม่มีตังค์เช่าครับ
แล้วผมก็ติดตั้ง[FONT=arial]cpanel [SIZE=2]ไปแล้วแต่ใช้ไม่ได้เพราะว่าต้องจ่ายเงินหรือใช้เดโมผมจึงไม่ใช้ แบบนี้จำเป็นต้องลบออกใหมครับ[/SIZE]
ขอบคุณครับ[/FONT]:875328cc:

ฟรี ที่ดีที่สุดที่เคยใช้คง kloxo

kloxo มันใช้ได้แต่ 32Bit อ่ะครับ

virtualmin + webmin

แต่ต้องลง pypmyadmin เพิ่มไปเอง

ispconfig 3 ครับ

แจ้งลง OS ใหม่เลยก็ได้ครับ
แนะนำ kloxo แบบเท็นเลย :d5f02ecd:

ขอขอบคุณทุกท่านหลายๆเลยครับผม แต่ถ้าผมลงทดสอบหลายๆตัวระบบจะเพี้ยนใหมอ่ะครับ

kloxo แจ่มจริงๆ:d5f02ecd: