ใช่พี่ Cat มะครับ

7vi19.gif [640x480px] ฝากรูป

เดี่ยวพี่สาวเขินแย่เลย … Hide Pic นิดก่อน

lol :slight_smile: :slight_smile: :smash:
เห็นใน display เลยแอบเอามาโพส แบบชัดๆ นิดนึง :dgrin:

อ้าว ป้า Cat

ใช่คร้าบบบบบ

ว่าแต่เอามาโพสต์ทำไมกันอ่ะน้องเอ๋ย…

ว่าแต่ผู้ใดใจดีส่งข้อความมาบอกที่มือถือหนอ…

สรุปว่า เก็บไว้เป็น เป็นอะไรดีล่ะ
แล้วกันน่ะ จะได้ไม่ต้องตามลบ 555

ชาวบ้านชาวช่องเขาจะเกลียดขี้หน้าเอานะเนี่ย

ไม่ได้ใช้หน้าม้ามาโพสต์นะค๊าๆๆๆๆๆๆ

สงสัยก็ Pm มาถามได้นี่หนู แง่มๆๆๆๆ

ไม่ค่อยได้มีโอกาสเห็นตัวจริง ของสมาชิกในบอร์ด THT ครับ ตัวจริงเคยเจอไม่กี่ท่านครับ

วันดีคืนดีเดินสวน กันมั้งป่าวไม่รู้นะเนี่ย :slight_smile: เห็นพี่ Cat ยิ้มแล้ว ขอพิมพ์ไปยิ้มไปหน่อยนึง (แอบแซว) :sleep:

ว่าไปๆ เอ่พี่ บอส ของบ้าน THT หายไปหลายวัน แล้วนะเนี่ย *(หรือเราไม่เห็นเองหน่อ) :sleep:

ช่วงนี้อากาศ น่าปวดหัวมากๆ เลยครับ เดี่ยวฝนตก บ่ายแดดออก ร้อนมากๆ ตกค่ำหนาวอย่างกับหน้าหนาว เอ่ เอาไงแน่ดีหน่อ

รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ นอนดึกๆ แบบนี้

อ้าว ป้า อยากดังก็ไม่บอก 55+

อากาศแบบนี้ สติแตกเลยล่ะครับน้องมีน
เมื่อเย็นไปโดนฝนมา ตอนนี้ทานยาอยู่เนี่ยครับ

เหอ เหอ

รักษาสุขภาพด้วยครับพี่ธี …

ไม่ๆๆๆๆ

lol
เด๋วไปโปรโมทบอร์ดอื่นๆให้
เย้

เออ…ไม่เชื่อห้ามลบลู่ (เขียนผิดขออภัย) แต่เอาเถอะ…ไม่มีคำไหนเท่ากับคำนี้แล้วนะ ไม่เชื่อห้ามลบรูป (เขียนถูกขออภัย)

(ของเขาดีจริงๆ ลบไม่ออก…เฟอร์แมทจะออกไหมเนี้ย)

เชือว่าพี่ๆ หลายท่าน คงยังไม่เคยเห็นหน้าตาผมแน่ๆ เอามาให้ดูมั้งครับ

อันนี้ถ่ายนาน แล้ว อ้วน นิดนึง ใส่เสื้อ THT ด้วยครับ
[url=http://img.icez.net/show.php?id=d6403308a9228b121e5f8ab6271dbcd0] [url=http://img.icez.net/show.php?id=d9a04d3ebe0b908767dbf233e07f1587]

นึกๆ อยากเห็นพี่ๆ สมาชิก THT มั้งจังครับ … น่ารักป่าวผม แหะๆ นิดนึง

จะไปทำทำม๊ายยยยยย

[quote author=cat link=topic=8074.msg76489#msg76489 date=1191428131]
จะไปทำทำม๊ายยยยยย

โห ทำไมช่างหล่อเร้าใจเสียจริงๆ เลยครับเนี่ยะ น้องมีน เห็นแล้ว มือไม้สั่นไปหมด … ต้องรีบ post ชม ก่อนที่ภาพที่จะเซ็นเซอร์ ไปซะก่อน

อืม…THT เราน่าจะมี Web Gallery นะ แบบว่าให้สมาชิกโพสรูปตัวเองได้คนละ 10 รูป

lol

เป็นแนวคิดที่น่าสนใจนะครับ แต่ถ้าจะให้ post กันจริงๆ ผมคงต้องขอเอารูปสมัยตอนเป็นหนุ่มๆ น้ำหนัก 65 กก. เอว 28 นิ้ว มา post แทน
เพราะปัจจุบันนี้ น้ำหนักปาเข้าไป 100 กก. รอบเอว 44-45 นิ้ว แล้ว ขืนเอามา post เกรงว่าบอร์ดจะรับน้ำหนักไม่ไหว … คุณ cat อ่านแล้ว ไม่ต้องตกใจนะครับ … ถ้าไม่ชอบคนอ้วน ก็บอกมาได้เลย เพียงคำเดียวเท่านั้น ผมก็จะรีบไปเข้าคอร์ส ลดน้ำหนัก ทันที อิๆ

[quote author=siamwebhost link=topic=8074.msg76503#msg76503 date=1191437413]
เป็นแนวคิดที่น่าสนใจนะครับ แต่ถ้าจะให้ post กันจริงๆ ผมคงต้องขอเอารูปสมัยตอนเป็นหนุ่มๆ น้ำหนัก 65 กก. เอว 28 นิ้ว มา post แทน
เพราะปัจจุบันนี้ น้ำหนักปาเข้าไป 100 กก. รอบเอว 44-45 นิ้ว แล้ว ขืนเอามา post เกรงว่าบอร์ดจะรับน้ำหนักไม่ไหว … คุณ cat อ่านแล้ว ไม่ต้องตกใจนะครับ … ถ้าไม่ชอบคนอ้วน ก็บอกมาได้เลย เพียงคำเดียวเท่านั้น ผมก็จะรีบไปเข้าคอร์ส ลดน้ำหนัก ทันที อิๆ