แจ้งข่าว เรื่องการปิดประตูด้านทางเข้า - ออก ริมถนนเจริญกรุง Cat บางรัก

เนื่องจากมีเหตุการณ์ความไม่สงบเกิดขึ้น ทาง IDC Csloxinfo ได้รับแจ้งจากทางฝ่ายอาคารตึก CAT Tower (บางรัก) เรื่องการปิดประตูด้านทางเข้า - ออก ริมถนนเจริญกรุง ตั้งแต่เวลา 20:00 น. – 05:00 น. จนกว่าสถานการณ์จะกลับเข้าสู่สภาวะปกติ

แต่ทางลูกค้าที่จะเข้ามาใช้บริการสามารถเข้า – ออก ได้โดยใช้ประตูทางด้านข้างครับ

จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบและขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ