Cat ศูนย์โทรคมนาคมนนทบุรี ดีมั้ยครับ

CAT ศูนย์โทรคมนาคมนนทบุรี ดีมั้ยครับ เห็นลดตั้ง 30% ท่านไหนใช้งานอยู่รบกวนแนะนำด้วยครับ

เห็นพี่ผมบอกว่า เน็ตเวิร์ค นิ่งดี แล้ว ออก inter ก็แรง แถมราคาเบาๆ ด้วย ^^

เคยถามพนักงาน เมื่อ ปีที่แล้วบอกมไม่รู้มีบริการ colo หรือเปล่า T^T หรือว่ามันพึ่งมี

เพิ่งเปิดใหม่ครับ

ถูกมากในปีแรกครับ ไม่รู้ว่านิ่งหรือเปล่า แต่ผมเชื่อว่าแรงจริงเพราะคนใช้ยังไม่เยอะ

ใกล้บ้านมาก

ผมว่าคนไม่มีรถเดินทางลำบากอะ เหมือนผมไป CAT บางรัก หรือ CSLOX รัชดา ก็มีรถไฟฟ้าใต้ดิน MRT

แต่ถ้าสำหรับคนอยู่ใกล้ๆ แถวนั้นก็สบายเลยครับ :d5f02ecd:

ถนนตรงนั้นตอนน้ำท่วมครั้งที่แล้วโดนหรือเปล่าครับ

แจ้งวัฒนา-เมิองทองไม่โดนครับ
CAT นนก็ใกล้บ้านผมอยู่

ไม่ท่วมเลยครับอยู่แบบปกติเลยครับผม ^^

ท่วมครับ ท่วมสูงเลยหล่ะ ต้องพายเรือ เพราะเมื่อก่อนผมอยู่แถวแจ้งวัฒนะอะ อิอิ :07baa27a:

ยินดีเป็นลูกมือครับ สาขานี้ หน้าห้องพักผมเบ้ย หุหุ