CAT แจ้งกำหนดการ Upgrade IOS Switch ของ NIX‏

ทาง บมจ.กสท โทรคมนาคม แจ้งกำหนดการ Upgrade IOS อุปกรณ์ Switch ของ NIX
โดยจะดำเนินการในวันที่ 21 พฤษภาคม 2551 เวลา 04.00 ถึง 04.30 น. ซึ่งการดำเนินการครั้งนี้
จะส่งผลให้ท่านไม่สามารถใช้งานอินเตอร์เนตภายในประเทศได้เป็นเวลาประมาณ 30 นาที

ทั้ง nix เลยหรอครับเนี่ย :blink:

ได้รับรายงานมาเช่นกันครับ ตามวันเวลานั้น

วันคล้ายวันเกิดผมพอดี

ปล.ทุกๆคนที่อ่านแล้วอย่าลืมวันเกิดผมน่ะ

ย้ายเข้าหมวด News ให้นะครับ จะได้เห็นกันทั่วๆ

CAT ไหนเหรอครับ ที่แจ้งมา
ผมถามทาง IDC เขาไปถามทาง THIX มา เห็นบอกว่ายังไม่มีกำหนดการ upgrade อะไรครับ