ระบายความรู้สึก การทำงานของ Cat idc

แจ้งรีเซ็ตไอพี ไปต้อน 11.00 ของวันนี้ เมล์กลับมา รอบแรก ว่าดำเนินการให้แล้ว

เช็คแล้วยังใช้งานไม่ได้

ได้ทำการเมล์ไปอีกรอบให้ตรวจสอบ เมล์กลับมาว่า ดำเนินการให้แล้ว

เช็คแล้วยังใช้งานไม่ได้

17.00 วันนี้ มีเมล์ มาว่าไอพี ไม่อยู่ในระบบ ไม่มีอยู่ในประวัติ (และทำการปลดล็อคไอพีให้แล้ว)

[SIZE=5][COLOR=#ff0000]ไอพี นี้ผมใช้ มา 7 ปี ตั้งแต่เปิดตู้กับ cat

ปกติผมจะมีทีมประจำที่ กสท ทุกวัน พอดี ทีมไม่อยู่ ไปรัชดา ทำให้ทราบการบริการที่แย่ ๆ จาก cat
** ถ้าไอพีนี้ ไม่ใช่ของผม คุณ cat กว่าจะรู้ตัว 7 ปี เลยหราา แล้ว ปลดล้อคให้ทำไม?
[/COLOR][/SIZE]

ผมเคยเจออีกบริษัทชื่อดังเหมือนกัน มาบล็อก ip ผม 2 ปีให้หลังจากเปิดตู้ บอก ip ชุดนี้ไม่ได้อยู่ในระบบ

ดาวน์ผมไป ครึ่งวัน โดนลูกค้าโทรด่าแหลก ผมก็สงสัย เอ๊ะ!.. 2 ปี เพิ่งรู้หรอ ผมเช่าอยู่ เหอๆ :th_085_: