ขอราคา CAT IDC 1/4 Rack

อยากเช่า 1/4 rack

เช่าตรงเลยครับ ราคาตามหน้าเวบไม่มีลด

สะดวกกว่าเห็นๆครับ

ไงก็ราคาไม่มีทางถูกกว่าหน้าเว็บ

เว้นแต่ต้องการมีคนคยอดูแลให้

ถ้าจะขอราคาให้ติดต่อ sale ตามกลุ่มประเภทของลูกค้าครับ เบอร์ตามหน้าเว็บ ราคาก็ตามหน้าเว็บครับ ถ้าเมล์ไปที่ support@idc อาจจะหลุดได้ครับเพราะส่วนใหญ่เป็นเมล์จากลูกค้าที่แจ้งให้ดำเนินการเรื่องต่างๆหรือสอบถามทางเทคนิค

ราคาเท่าไหร่ ก็ดูราคาตามหน้าเว็บของ CAT IDC เลยครับ
อยากติดต่อก็โทรเข้าไปเลยครับ รวดเร็วทันใจกว่าส่ง email

แอดมินนอนดึกจังหงะ

ถ้าจะขอราคาให้ติดต่อ sale ตามกลุ่มประเภทของลูกค้าครับ เบอร์ตามหน้าเว็บ ราคาก็ตามหน้าเว็บครับ ถ้าเมล์ไปที่ support@idc อาจจะหลุดได้ครับเพราะส่วนใหญ่เป็นเมล์จากลูกค้าที่แจ้งให้ดำเนินการเรื่อง ต่างๆหรือสอบถามทางเทคนิค

• support online ด้วยเหรอครับ

1/4 ราคาเดือนละ 10000บ (ยังไม่รวม VAT) มีให้ 1IP
ซื้อเพิ่มอีก 7 IP @80บ/เดือน

รวม 10000 + 560 = 10560
VAT

ไม่ Vat ได้ไหมครับที่ cat

ไม่ได้

อย่าไปเปิดเลย Inter ห่วยโครตๆตอนนี้ วิ่ง 5Kb/s

เสี่ยมีที่ไหน inter แรงๆแนะนำบ้างปะ

ใช่เลยครับ ตอนนี้ใครมี IDC ไหนแนะนำบ้างครับ ที่ Inter แรงๆ

เสี่ยมีที่ไหน inter แรงๆแนะนำบ้างปะ

• ไม่ใช่เสี่ย แต่ที่ True รัชดา Inter แรงมากครับ เสี่ยอุ้ย

[quote author=ThaiSerVerOnLinE link=topic=22765.msg215180#msg215180 date=1253044783]

• ไม่ใช่เสี่ย แต่ที่ True รัชดา Inter แรงมากครับ เสี่ยอุ้ย

โหราคาไม่มีกระดิกจากหน้าเว็บเลยหรอ…งี้ไม่เจรจาให้เสียเวลาดีกว่า…
แถม inter วิ่งน้อย เค้าไม่ได้ขาย แบ่ง มาแบบ CSlox หรือครับ ที่บีบมาให้เท่านั้น เท่านี้ นะครับ

ขอบคุณทุกท่านมากเลยครับ

ขาย แบ่ง มาแบบ CSlox คืออะไรอ่ะ งง

คงหมายถึงการบีบแบนวิดธ์ inter มั๊งครับ

CAT IDC จะเร็วกว่านี้มากถ้าไม่มีกบ