จะสมัค ฺBusiness Partners กับ DotAria

ขอคำปรึกษาครับ จะเป็น BP กับ DotArai ตอนนี้ดีไหมครับ แล้วเขามีหน้าเว็บสำหรับ ให้ลูกค้าเข้าไปจัดการ Doamin ได้เอง เหมือน resellerblub ไหม

ขอบคุณครับ

ลองดู P&T Hosting 8รับเค้ามีระบบจัดการเปลี่ยน NS

มีครับ

ขอบคุณทั้งสองท่านครับ

มาเชียร์ [COLOR=#333333]P&T Hosting นะครับ มีระบบการจัดการง่ายดีครับ [/COLOR]

สมัคร bp กับ dotarai ได้ครับ ยังเปิดรับ และมีหน้าจัดการโดเมนให้
แต่ผมแนะนำ เปิดกับ thnic ดีกว่าครับ

ถ้าเจ้าของกระทู้ต้องผู้ให้บริการ Domain Reseller ที่เปิดให้จดทั้งโดเมนนนามสกุลต่างๆภายใต้ .th และโดเมนสากลทั่วไป .com .net .org … คงต้องแนะนำเป็น DotArai ครับ

แต่ถ้าต้องการผู้บริการ Domain Reseller ที่เปิดให้จดโดเมนนามสกุลต่างๆภายใต้ .th อย่างเดียว แนะนำเป็น THNIC ,P&T ครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับ ช่วงแรกคงเป็น dotarai ไปก่อนแหละครับ เพราะครอบคลุมหมด