ลองของใหม่ ใหม่ ซ่ะ bot งง 555

Admin หางานให้เรียนรู้บอร์ดใหม่อีกแล้ว

ตอนนี้ที่เจอ

• ตั้งชื่อกระทู้น้อยกว่า 15 ตัวก็ไม่ได้
  • กับในโหมด MOD หาที่ edit กระทู็ไม่เจอ
  • หาคำอธิบายหัวข้อก็ไม่เจอครับ ว่าหัวข้อไหนคือเรื่องอะไร

เดี๋ยว ยังมีให้ งง อีกเยอะ

5 Likes

เข้ามางง กับของใหม่ด้วยคนครับพี่ธี

แต่คิดว่า คงไม่เกินความสามารถของ สมาชิก THT ที่จะคุ้นเคยในไม่ช้าครับ

1 Like

ใช่แล้วครับ ไม่เกินความสามารถสมาชิก THT แน่นอน

มั่นใจ

ฟันเฟิร์ม :heart_eyes:

1 Like

ใช้แล้วมึนดีครับ แต่ก็ น่าจะดีกว่าเดิมเยอะ :blush:

code webboard ก็เปลี่ยน 5555

1 Like

Login ไม่ได้เลยแหะ ต้อง Reset Password ด้วย

แต่โดยรวมไม่มีผมกับบอท ใครงงกว่ากัน ><"

1 Like

คนก็งงครับ ยังใหม่อยู่ 555+

1 Like

สวยงามมากครับ ค่อยๆ ศึกษาการใช้งานไปครับ

แต่กว่าจะ login ได้ ต้องสั่ง reset passwd ครับ

1 Like

ชอบตัวใหม่ แหล่มกว่าเดิมเยอะเลยครับ :grin:

1 Like

งงครับ ปกติอ่าน board แบบนี้ไม่เป็นซะด้วย แต่คงไม่เกินความสามารถนะ

1 Like

ในมือถือ อ่านง่ายดีครับ แต่ในคอม งงๆ นิดหน่อย :grin:

1 Like

สบายอยู่แล้วครับ แค่ยังไม่คุ้น

1 Like

นี่คือความแหล่มอันดับ 1 เลยครับ

พี่ไม่งงคนเดียวค่ะ ฟันธง

1 Like

อ่อ ท่าทางจะต้อง quote ด้วยวิธีนี้

2 Likes

น่าสนใจครับ…รู้สึกเบาสบาย

สู้ๆครับ