ใครพอรู้จักระบบ Booking โรงแรม ที่ผมต้องการบ้างครับ

มีฝรั่งมาจ้างทำระบบ Booking โรงแรม Resort ครับ ผมดีไม่ค่อยมีเวลา เลยอยากหา โปรแกรมสำเร็จรูปแล้ว ไม่รู้ว่าจะพอมีหรือป่าวครับ
แบบเสียเงินก็ได้ ราคาค่อยว่ากันทีหลัง

โดยระบบโดยรวมก็ประมาณนี้นะครับ

1. เป็น Application บน Desktop จัดการเกี่ยวกับระบบโรงแรมทั้ง จองห้องพัก ตรวจสอบห้องพัก ห้องใดว่างหรือไม่ว่าง (Realtime Alotment) สามารถตัดบัตรเครดิตได้ (หรือโปรแกรมที่โรงแรมทั่วๆ