อยากถามผู้รู้ bitcolo ว่าใช้โปรแกรมอะไรในการบอก quota

อยากถามผู้รู้ bitcolo ว่าใช้โปรแกรมอะไรในการบอก quota ของลูกค้าว่าเหลือเท่าไหร่ ที่มันจะมีขึ้นด้านล่างน่ะครับ ของแต่ล่ะยูสเซอร์น่ะครับ

เห็นมีบางเจ้าจะบอกวันเวลาที่หมดอายุการใช้งาน อะไรแบบนี้น่ะครับ เห็นเค้าบอกว่าเป็น script แต่ผมหาเท่าไหร่ก็ไม่เจอครับ

ช่วยผมทีนะคัรบ อยากรู้มากๆเลย ถ้ามีลิงก์โหลด script ได้ หรือสอนได้ก็ดีคับ

ขอบคุณมากนะครับ

ใช้ php เขียนเองครับ ไม่ยาก

แล้วมีแบบวิธีสอนมั้ยครับ แบบว่าอ้างอิงจากไหนดีน่ะครับ?

ขอบคุณครับ

ตอนนี้ใช้โปรแกรมอะไรเป็น webui ครับ

ASP ใน iis ^ ^