ขอขอบคุณ พี่ bestthaihost และ พี่ kke

คือผมย้ายโฮสใหม่ และเข้าเวบไม่ได้ ติดหน้า cpanel

ก้อได้คำแนะำนำจากพี่ kke และพี่ bestthaihost ที่ช่วยแก้ไขปัญหาให้ จนตอนนี้ผมเข้าเวบได้แล้ว
ผมไม่ได้ใช้บริการเวบของพี่ทั้ง 2 คน แต่พี่ๆยินดีเสียสละเวลา และช่วยแก้ไขปัญหาจนผ่านไปได้ด้วยดี

ขอบคุณจากใจจริง ขอบคุณมากๆคับ

ขอบคุณคุณแบงค์ bestthaihost ที่เคยช่วยแนะนำแก้ปัญหาในการทำเวบด้วย

:slight_smile:

เป็นผลเมืองที่ดีมากครับ

ขอบคุณมากเลยคร๊าบบ :smiley:

+1 แทนน้องเค้าให้คุณ kke สำหรับความมีน้ำใจ

นี้แหละครับ ความอบอุ่นในบ้านของเรา

+1 ให้ทั้งสองท่านครับ