แจ้งลูกค้า Best Internet Service Solution co., Ltd. ทุกท่านทราบ

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ขอแสดงความเสียใจครับ

[quote author=bestthaihost link=topic=14567.msg141220#msg141220 date=1224404226]
เนื่องด้วยคุณพ่อของผมได้ถึงแก่กรรมไปเมื่อวันที่ 18/10/2551 นี้ หลังจากท่านอยู่ห้อง ICU มาประมาณสามเดือน
จึงขอเรียนแจ้งลูกค้าทุกท่านให้ทราบว่า ช่วงอาทิตย์นี้ผมจะยุ่งและอาจติดต่อผมไม่ได้

ดังนั้นขอแจ้งช่องทางติดต่อดังนี้

1. เรื่องทั่วไป ไม่เร่งด่วน ให้ส่ง email ไปที่ support@bestthaihost.com
  2. ช่วงเวลาปกติ จ-ศ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

ขอแสดงควาามเสียใจด้วยครับ

ปุ๊ก

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับผม

ผมอยากเสนอให้ ชมรม Host เปิดบัญชี สมทบทุนและร่วมเป็นเจ้าภาพสวดอภิธรรมศพ ในครั้งนี้ด้วยครับ

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งครับ

ถ้าต้องการความช่วยเหลืออะไร บอกได้เลยครับ ถ้าทำได้ยินดีช่วยเต็มที่ครับ

ขอเป็นกำลังใจให้สู้ต่อไปครับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

ขอแสดงความเสียใจและขอให้กำลังใจพี่และครอบครัวด้วยครับ