แม้แต่ banner อันเล็ก ๆ ยังก๊อบปี้กันเลยนะคนเรา

ป้าย banner ขนาดแค่ 468x60 pixel ยังไม่สามารถทำเองได้
แล้วอย่างนี้จะบริการที่ดีให้กับลูกค้าได้เหรอครับเนี่ย

เมล์ไปเตือนแล้วก็ยังเฉย ไม่รู้ไม่ชี้
เห็นว่าอยู่ไกลนะเนี่ย เลยไม่อยากไปเยี่ยม

Org.

Copy.

ชัดเจนมาก :slight_smile:

น่าอาย

ก็ว่ากันไปครับ เห็นกันชัดเจนแล้วนะครับว่าอะไรเป็นอะไร
คงไม่ต้องอธิบายมาก เหมือน 2 reply ข้างบน เพราะมันชัดเจนในตัวอยุ่แล้วครับ

:rolleyes: เอื้อ อาทร ฉันที คนจะมีรักใยกางกั้น จะทำฉันใด เมื่อใจรักกัน …สองเรา
หากเธอเป็นของใคร คงถูกไฟเผาใจเป็นเถ้า …แอบรักผัวชาวบ้านเขา เมามัว…

…ตอนหนึ่ง จากเพลงฉันรักผัวเขา…(เพลงเก่าๆรุ่นคนโพสต์ บ่งบอกเหลือเกินว่า…แก้ เอ้ย แก่แล้ว…) :smiley:

สงสัยจะแอบกอปปี้ ด้วยเสน่หา
แม้รู้ว่ามีเจ้าของแล้ว…ก็ยากเกินจะตัดใจ… :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: :stuck_out_tongue:

แย่จังครับ!! เห็นแบบนี้แล้วหมดศรัทธา

เหมือน เค้าได้ source code คุณไปเลยนะ ถ้า เอาจากหน้าเวปไปแก้ไ ม่น่าเหมือนขนาดนี้

อันนี้เป็น template หรือเปล่าคับ
ถ้าใช่ ผมว่าก็ว่ากันไม่ได้นะ

click right ที่รูปแล้ว properties

แล้วถ้าคนไม่รู้ เค้าจะรู้ไหมครับว่าใครก็อปใคร
ของผมก็เคยโดนครับ
copy ทั้งรูปและบทความแถมก็อปไปผิดๆอีก
ผมสะกดผิดยังไงเค้าก็ไม่มีการแก้ครับ
แจ้งเตื่อนไปแล้ว ก็เฉยผมเลยต้องแก้ของผมหนีไม่ให้เหมือนเอง รูปพวกนั้นก็ไม่ใช้เลยครับ

<_<

คนเราอะนะ…แค่แบนเนอร์ง่ายๆ แค่นี้ทำเองไม่ได้

เข้าตำรา เห็นช้างอึ อึตามช้าง
(ไม่มีสมองเป็นของตนเอง)

แล้วแบบนี้จะดูแลลูกค้าไงนี่
สงสารคนเป็นลูกค้าเค้าจัง…
:huh:

เหมือน เค้าได้ source code คุณไปเลยนะ ถ้า เอาจากหน้าเวปไปแก้ไ ม่น่าเหมือนขนาดนี้

อันนี้เป็น template หรือเปล่าคับ
ถ้าใช่ ผมว่าก็ว่ากันไม่ได้นะ

เอา gif ไปแก้ไงครับเลยแก้ได้แค่นั้น เพราะถ้าได้ source ไปคงแก้ได้เยอะกว่านั้น
แต่ถ้าแก้เยอะๆก็ อาจจะดูไม่ออกว่า copy ไป เช่นเปลี่ยนสี เปลี่ยนข้อความ …
แต่ถ้าแก้เยอะๆก็ ทำเองดีกว่า แก้น้อยๆก็อย่างที่เห็น น่าอายยจัง

สโลแกนของผม We do…You trust ยังเคยโดนก็อบเลยครับ… :frowning:

อับอายไหมล่ะนั้น??? :o

:blink:

:angel:

เหอๆๆ

ไม่น่าเลย …

ตอนนี้มันโกงกันทุกวงการ โกงชาติ โกงแชร์ โกงลูกค้า โกงตัวเอง ฮ่าๆๆ B)

มีคนเมล์ไปบอกแก หรือยังอะ

น่าอายแทนเลยอ่ะ