BANGMOD l Dedicated Server ::: การันตีความคุ้มค่า! อยากได้แรงแค่ไหน เราจัดให้จุกๆ ::: ได้เครื่องภายใน 60 วินาที Install OS เองได้

เปิดให้บริการ Dedicated Server พร้อมใช้ภายใน 1 นาที ระบบอัติโนมัติทั้งระบบพร้อมใช้ภายใน 1 นาที
เครื่องทั้งหมดใช้ Open Compute by Facebook และ Supermicro
อุปกรณ์ทุกชิ้น เราเป็น Distributors (ตัวแทนจำหน่าย) มีอุปกรณ์และพาร์ทเปลี่ยนทุกชิ้นส่วน ไม่ต้องรอนาน

Package

กดสมัครบริการและสั่งซื้อได้ที่นี่ครับ : https://bangmod.cloud/dedicated

จุดเด่น

• สามารถกด Install OS ลงเองได้ผ่านหน้าเว็ปไซต์
  • สามารถกด Restart หรือเรียก Remote Console (KVM) ได้เองผ่านหน้าเว็ปไซต์
  • ระบบแจ้งการโอนเงินอัติโนมัติผ่านหน้าเว็ปไซต์ แจ้งโอนได้ตลอด 24 ชั่วโมง
  • กดเปิด - ปิด bandwidth inter ได้เองผ่านระบบหน้าเว็ปไซต์
  • กดเปิด - ปิด firewall ได้เองผ่านระบบหน้าเว็ปไซต์
  • ระบบแจ้งเตือน DDoS Attack ผ่าน Email และหน้าเว็ปไซต์
  • DDoS Protection ที่สามารถกดเปิด Firewall ได้เองตลอด 24 ชั่วโมง ไม่ต้องย้ายไอพี
  • Facebook Support - ซัพพอร์ท (เกือบ) ตลอด 24 ชั่วโมง (ถ้าเวลาซัพพอทจริงๆประมาน 20 ชั่วโมงต่อวัน)
  • การันตีด้วยลูกค้ามากกว่า 500 คนภายใน 2 เดือน ให้บริการเครื่องไปแล้วมากกว่า 100 เครื่อง และ Cloud มากกว่า 100 VM

Facebook Response Time - ระยะเวลาที่ใช้ในการตอบผ่าน Facebook

ติดต่อสอบถามอื่นๆ : 091-739-7021 (หลาย) / 02-105-4417 (ระบบกลาง ติดต่อฝ่ายขาย)
Email : sales@bangmod.co.th
Facebook : https://facebook.com/bangmod.cloud

ตัวอย่างระบบแจ้งการโดนยิงเมื่อโดนยิงจาก International พร้อมระบบ Block การโจมตีอัติโนมัติ

ภาพตัวอย่างการติดตั้ง OS ผ่านหน้าเว็ปไซต์ เจ้าแรกและเจ้าเดียวในประเทศไทย

ภาพตัวอย่างระบบติดตั้งอัติโนมัติ ใช้เวลาติดตั้ง OS เพียง 6 นาทีเท่านั้น กดได้เองตลอด 24 ชั่วโมง

ขายดีๆ :slight_smile:

ค้าขายร่ำรวยครับ

ขอบพระคุณครับพี่วัตต์

แวะมาอัพร้านครับ :slight_smile:

อัพเดท Specs ที่เหลือ ณ วันที่ 13/05/2017 ครับ
หากต้องการ Customs Specs สามารถติดต่อได้ที่ sales@bangmodhosting.com ครับ
ชำระรายปี สำหรับแพลน E3-16G-240GB เหลือเพียงแค่ 2,500 / เดือนเท่านั้นครับซื้อเครื่องไปวาง Colocation เองยังแพงกว่าเช่าเลยจ้า

ดันหน่อยนุง

มี E5-32G-240GB เพิ่มมาอีกสามตัวนะครับ หมดแล้วหมดยาวยันต้นเดือนหน้าเลยเน้อ เพราะผมไป computex

เหลือแค่อย่างละเครื่องแล้วครับ :slight_smile:

อัพเดทหน่อยจ้า เหลืออีกไม่เยอะแล้วน้า ต้องเปิดตู้ใหม่แว้ว

อัพๆ ฮึบๆ

ฮึบๆ ขุดๆ

อัพหน่อยจ้าาาาาาาาาาา

อัพโหน่ยน้าจ้า

อัพหน่อยจ้า

ฮึบบบบบบบ

เพิ่มเครื่องแล้วนะครับ

อัพครับ เพิ่มอีกรอบแล้ว