ถ้ามีตะเกียบ Baidu อยู่ในมือ อยากเอาไปตรวจอะไรเป็นอย่างแรกครับ

[COLOR=#000000][FONT=arial]พอดีเพิ่งเห็นข่าวตะเกียบอัจฉริยะ เอาไว้ตรวจสารพิษของbaidu
[/FONT][/COLOR]
[COLOR=#000000][FONT=arial]ที่ในข่าวบอกว่าตรวจสารพิษก็ได้ ตรวจส่วนผสมก็ได้ นับแคลฯก็ได้[/FONT][/COLOR]

[COLOR=#000000][FONT=arial]ถ้ามีออกมาให้ใช้จริงๆ เพื่อนๆอยากเอาไปตรวจอะไรเป็นอย่างแรกครับ? [/FONT][/COLOR]:blink:

[COLOR=#000000][FONT=arial]ร้านป้าหน้าปากซอย [/FONT][/COLOR]:70bff581:

มาม่าครับเพราะกินอยู่อย่างเดียว

คีบคนข้างๆครับ อยากรู้ว่าเป็นพิษไหม

เอาไปตรวจ เกาหลี ว่าโกงบอลไหม

[COLOR=#000000][FONT=arial]เดี๋ยวนี้บ.นี้ทำแกตเจ้ตด้วยหรา? [/FONT][/COLOR]:blink:

[COLOR=#000000][FONT=arial]เอามาจิ้มพุง คงเจอแต่ไขมัน อิอิ [/FONT][/COLOR]:70bff581::026:

ดูจากคุณภาพของ sw ที่มันทำแล้ว เอาตะเกียบมาแจกฟรี ตรูก็ไม่ใช้
ตะเกียบมันต้องดักจับสัญญาณมือถือแน่ๆ

ตะเกียบ baidu ต้องส่งข้อมูลกลับเมืองจีนแน่ๆ :07baa27a: