การ Backup ของ ISP CONTROL สามารถปิดได้อย่างไรครับ

ตอนนี้ผมใช้ debian 5 + isp control ในเครื่อง hosting ครับ
แล้วใช้ไปได้ซักพัก พื้นที่ใน HDD ก็เหลือน้อยไปเรื่อย ๆ จึงไปค้น ๆ ดูไฟล์
ปรากฎว่าแต่ล่ะ เว็บไซต์นั้น จะมีโฟลเดอร์ Backup ซึ่ง Isp control
จะทำการ back up ไว้อัติโนมัติ ซึ่งทำให้เปลืองเนื้อที่มากครับ
ผมอยากจะตั้งค่าไม่ให้มัน back up ต้องทำยังไงบ้างหรอครับ ขอบคุณครับ

ปล ลองหาดูใน cp แล้วไม่เจอครับ ขอบคุณครับ

เอา script backup ออกจาก crontab ครับ

crontab อยู่ตรงส่วนไหนหรอครับ
ไม่ค่อยรู้เรื่องเลยครับ แหะ ๆ รบกวนด้วยนะครับ