มีใครให้บริการ back order โดเมนบ้างครับ

คือผมมีโดเมนที่คอยมา 2 เดือนแล้วนะครับ
มันหมดอายุมาแล้ว 1 เดือน เจ้าของเขาคงปล่อยแล้วน่ะครับ

แต่ผมไม่รู้จะใช้บริการของ godaddy ดีไหมกลัวว่าเขาจะแย่งเราจด ว่าจะมานั่งดูเองก็กลัวไม่ทันนะ่ครับ
ในไทยมีคนให้บริการแบบนี้ไหมครับ

ตอนนี้ Domain อยู่ในช่วง redemptionPeriod เหลืออีก 3 วันจะก็จะเข้าช่วงโดนลบครับ

มีใครรับมั่งไหมครับ ราคาแพงกว่าจดเอง 2-3 เท่าก็ยอมครับ
ขอบคุณมากครับ

ผมเคยใช้บริการนี้ของ GoDaddy นะ เพราะตอนนั้นไม่ว่างมานั่งเฝ้า แต่ก็ไม่มีปัญหานะ ทาง GoDaddy ก็จดให้ได้ จนตอนนี้โดเมนที่ว่ายังอยู่กับ GoDaddy อยู่เลย