ทำไมเว็บผมกิน b/w เยอะจัง

ผมเพิ่งเปิดเว็บได้ไม่ถึงเดือน รูปภาพที่มีขนาดใหญ่ผมก็ดึงจากเว็บอัพรูป วิดีโอก็ดึงจาก youtube มีเว็บบอร์ดด้วยแต่ disable การอัพรูปไว้ แถมคนเข้าก็ยังน้อยอยู่วันละไม่ถึง 100 คน ทำไมมันกิน B/W วันละ เกือบ 2gb เลยอะคับ หรือว่าขนาดนี้เป็นเรื่องธรรมดา

นี่คือเว็บผมครับ www.realmadridfanclub.net

แค่เว็บหน้าแรกคุณก็เกิน 1 mb แล้วครับ
แล้ววันหนึ่งโหลดหลายหน้า ก็เยอะขึ้นตามนั้นครับ
คนเข้า 100 แต่ถ้าโหลด 1-2 พันหน้าต่อวัน 1mb x 2000 ก็ 2 gb แหละครับ
ประมาณคร่าวๆนะครับ

ย่อรูปด้วย photoshop รึยังครับ
ช่วยได้เยอะน้า save for web and device อ่ะ
banner คุณขนาดใหญ่มากๆ

ขอบคุณมากนะครับ