Assign ip ให้กับ Domain name แล้วแต่เวลาเรียก URL กับใช้งานไม่ได้ [DirectAdmin]

ผมมี Hostting ที่มี IP อยู่แล้วหนึ่ง IP เป็น CentOS+DA

1. ผมได้ assign ip ใหม่เพิ่มเข้าไป แล้ว assign ให้กับ Reseller user หนึ่ง
  2. จากนั้นก็ Login ด้วย Reseller account นั้น แล้วไปทำการ Modify user ที่ต้องการ โดย Set IP ที่เพิ่มเข้าไปใหม่ให้กับ user นั้น
  3. หลังจากนั้นก็ทำการ Restart Httpd แล้วลองเข้า Domain name ของ user ที่เพิ่ม IP เข้าไปให้ใหม่

ผลคือมันขึ้นเป็นหน้าขาวๆและมีข้อความว่า
Apache is functioning normally

ผมทำการเช็ค file DNS config ของ Domain name นี้แล้ว ก็เป็น IP ใหม่ที่ assign ให้ไป
แต่ลอง Ping จากเครื่องอื่นๆกลับได้ IP ของ Hostting ที่เป็น IP Shared ครับ งงมากเลย

ผมต้องไปแก้ไขส่วนใหมอีกหรือเปล่าครับ เพราะว่าเข้าไปดูที่ file vhost ของ user นั้นมันก็ ชี้ไปที่ Directory ที่เก็บ file HTML ถูกต้องนะครับ
พอลองไป Modify user นั้นให้ใช้ IP ของ Hostting ก็ใช้งานได้ปกติ แต่พอเปลี่ยน IP ให้ใหม่กลับเป็นหน้าที่ขึ้นว่า Apache is functioning normally เหมือนเดิม

แต่สามารถเข้าผ่าน IP ที่เพิ่มเข้าไปใหม่ได้นะครับ แต่เข้าผ่าน Domain name ไม่ได้

รบกวนท่านที่เชี่ยวชาญ DA ด้วยครับผม

ผมไม่เข้าใจคือทำไมผ่าน IP มันวิ่งไปที่

IP > /home/user/public_html
URL > /var/www/html

งงครับ

ตกม้าตายซะงั้นเรา ต้องขอบคุณ ความช่วยเหลือจาก SVThai.com ด้วยครับผม