เว็บโฮสติ้ง ASP , .NET , PHP , SMF/Mambo/Joomla/Wordpress/OSCommerce

ถ้ากำลังมองหา

• โฮสติ้งคุณภาพดีๆ ที่รองรับ asp , asp.net , php และพวก cms เช่น mambo , joomla , Wordpress , OSCommerce , SMF เริ่มต้นเพียง 100 บาท
  • Shoutcast server สำหรับทำวิทยุออนไลน์ เริ่มต้นเพียง 250 บาท
  • Windows media server สำหรับทีวีออนไลน์ เริ่มต้นเพียง 1500 บาท
    คุณภาพสูงแต่ราคาย่อมเยา

ลองเข้ามาดูที่ http://www.1baht.net
หรือ tel. 084-9520055 และ msn. support@1baht.net

ฝากเนื้อฝากตัว ชาวโฮสติ้งด้วยน๊าาาา

add เข้ามาแล้วกันครับ

แอบดัน นิดๆ

:unsure: ไม่มีใครช่วยดันเยย

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับ ชื่อแพนน่ะครับผม

ผมช่วยดันอีกครั้งก็แล้วกันนะครับ

น่าสนใจนะครับสำหรับท่านที่ต้องการ hosting แบบ windows os ซึ่งรัน asp ได้ครับ

[quote author=tor6thai link=topic=8283.msg79306#msg79306 date=1192805734]
ผมช่วยดันอีกครั้งก็แล้วกันนะครับ

น่าสนใจนะครับสำหรับท่านที่ต้องการ hosting แบบ windows os ซึ่งรัน asp ได้ครับ

ผมไปชาร์ตอบตตัวเองมา 3 วัน ตอนนี้เต็มร้อยแล้วครับ

เข้ามาช่วยดันครับ น่าสนใจดีนะครับ host windows ขายราคาเท่ากับ โฮสต์ unix ยังไงก็ขอให้เฮงๆ นะครับ มีลูกค้ามากมาย

ขอบคุณครับพี่เอก