ประกาศรับสมัครผู้ดูแลหมวด Articles/How-To

ประกาศรับสมัครผู้ดูแลหมวด Articles/How-To เพื่อเป็น moderator คอยดูบทความที่สมาชิกส่งกันขึ้นมา ว่าถูกต้องทางเทคนิค (อย่างน้อยในเบื้องต้น คงทดสอบไม่หมดละครับ) และขัดเกลาให้อ่านง่าย (พอเป็นพิธี) ตอนนี้คุณ STANDHOST คงติดภารกิจแน่นขนัด ผมเลยต้องขออนุญาตรับสมัคร MOD เพิ่มเติมสำหรับหมวดดังกล่าวนะครับ

MOD ที่ดูแล จะได้รับสิทธิในการแก้ไขข้อความ และสิทธิส่วนตัวอื่นๆ เช่น ตำแหน่ง MOD, ปริมาณ PM ที่รับส่งได้ และสิทธิอื่นๆในบอร์ดครับ

หากท่านใดสนใจ กรุณาส่งเสียงด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

พอจะช่วยๆดูได้ครับ แต่คงไม่มีเวลาหาบทความมาโพสต์เองเท่าไหร่

ขอบคุณมากๆๆๆ ครับ

ยังรับอีกไหมครับ ก็พอมีเวลาจะช่วยทดสอบ หรือขัดเกลาคำ ให้ได้บ้าง

คุณ thaitubweb อาสามาทั้งทีไม่รับได้ไง