ต้องการเช่าโฮสเพื่อการเขียน App ครับ (Facebook,cURL,RSS)

สวัสดีครับ

ผมต้องการเช่าโฮสเพื่อการเขียนแอพเชื่อมต่อกับ facebook ครับ

ต้องการโฮสที่รองรับการกระทำดังกล่าว ซึ่งตัวโฮสต้องรองรับ cURL ครับ

ผมเมลไปถามหลายที่มากๆ ไม่มีที่ไหนมีเลยครับ

อยากได้ที่ราคาปีนึงไม่เกิน 1500±500 ครับ

โฮสไหนสามารถรองรับความต้องการข้างต้นได้ ติดต่อทางกระทู้นี้เลยนะครับ ขอบคุณมากๆ ครับผม

ส่วนมาก curl ก้รองรับหมดนะครับ

ทำไมไม่หาโฮสนอก ใส่คูปองลดราคาอ่ะครับ connect <> fb มันน่าจะเร็วกว่า

เห็นบทความมือเทพๆ เขาใช้พวก ec2 กันเลยหรือเปล่า app fb เน่ย

โอ…ขอบคุณมากๆ เลยครับสำหรับคำแนะนำ

แต่ผมยังเป็นมือใหม่อยู่เลยครับ ยังฝึกหัดอะครับ

พอมีอะไรแนะนำบ้างมั้ยครับ?

ถ้าเป็นไปได้ ไปตั้งอยู่ ตปท ดีกว่าเยอะครับ host ไทยส่วนมากไม่ได้มี bandwidth inter เยอะขนาดนั้น

api เข้า facebook อาจกระตุกได้

โฮสต์นอกดูแถวนี้ได้ครับ