Anonymous members มีด้วยเหรอค่ะ

6 guests, 4 members 1 anonymous members
siamwebhost, iCeZ, SiamNice.com, cha

เรียนคุณ Pizzaman
มีใครแอบแฝงเข้ามาในเว็บบอร์ด THT ด้วยก็ไม่รู้นะคะเนี่ยะ :angel:

กำ ผมเองครับ
:stuck_out_tongue:

ไม่อยากแสดงชื่ออะครับ
แค่เข้ามาอ่านๆ และก็แสดงความคิดเห็นนิดหน่อย
:lol:

555+ เอาเข้าไป 3 คน เรา เล่นซ่อนหากันเอง :ph34r: :ph34r:

ท่านบรรพต ท่านแอบหลบเจ้าหนี้อยู่หรือเปล่าเนี้ย
พักนี้ชอบทำตัวลึกลับนะครับ สงสัยไม่หลบเจ้าหนี้
ก็หลบกิ๊กแหง่มๆ เลย :smiley:

วันนั้นเจอตัวจริง ก็ไม่แอบนี่นา :dgrin:

ฮุๆ :lol:

ความจริงผมก็ anonymous members มาตั้งแต่ครั้งแรกที่ได้เป็นสมาชิกแล้วแหละครับ
แต่ไม่มีใครสังเกตเห็นเอง :stuck_out_tongue:

บางทีผมก็เข้าโหมดนี้เหมือนกัน แบบว่าอยากเปลี่ยนบรรยากาศดู :smiley: