AMD เปิดตัว AMD 6 Core แรงกว่า I7 930!

Amd เปิดตัวชิพ AMD 6-Core 1055T 2.8Ghz ที่อเมริกา โดยมีคนเทสแล้วแรง กว่า I7 930 เร็วๆนี้เตรียมเข้าไทยแล้วครับ

เทสแล้วคะแนนสู้ไม่ได้ครับ ทิ้งเป็นทุ่งเลย ส่วนการใช้งานจริง รู้ๆกันอยู่ว่า AMD เขาแรง

แล้วราคาละครับ อย่างไหนถูกกว่ากัน
cpu แบบนี้เหมาะเอามาทำ server รึเปล่าครับ
เพราะ pc หรือ notebook ผมยังใช้ 2 core อยู่แล้ว 4 core ใช้ไม่ถึงอ่า

แต่พี่amdแดร๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกไฟได้โล่ -*-

โอ้เครื่องแรงราคาก็คงแรงไปด้วย

Intel® Only!

กำลังจะสั่งมาลองซะหน่อยสำหรับโฮสนอก