AITDomains กับ OnlineNic อันใหนดีกว่าครับ

1.จะจด Domain กับที่ใหนดีครับ

2.มีที่อื่นที่ราคาต่ำกว่า $7.99 อีกรึเปล่าครับ ที่ดีๆน่ะครับ

3.การจด domain กับเมืองนอก (AIT & OL.Nic) จ่ายเงินยังไงครับ แค่มีบัตรเครดิต เพียงพอใหม หรือต้องมี Paypal ด้วย

4.การจด domain แล้วมาทำ sub domain ใว้ขายต่อผิดรึไม่ครับ เช่นขาย xx1.oo.com xx2.oo.com น่ะครับ ผิดถึงขั้นใหนครับ

5.อยากทราบเกี่ยวกับ name.com ด้วยครับ $6.99 เองครับ แล้วดีรึเปล่าครับเนี่ย

1. API พอใช้ราคาถูกๆแบบ onlineNic มีที่อื่นอีกรึเปล่าครับ

ขอบคุณครับ