Aitdomains.com มีปัญหารึป่าว

ท่านใดเคยใช้บริการมา ช่วยบอกหน่อยครับ ว่ามีปัญหารึป่าว

support แย่
ย้ายโดเมนออกลำบาก
เสี่ยงต่อการแฮกโดเมน
เคยมีประวัติไม่ดี

มีปัญหาพวกที่กล่าวมาบ้างรึป่าวคับ

เคยใช้บริการที่นี่อยู่ค่ะ แต่ตอนหลังรู้สึกระบบจะไม่เสถียร (คือล่มบ่อยกว่าที่คิด อาทิตย์นึงล่มทีสองทีก็เริ่มแย่แล้ว) support OK นะคะ ส่วนเรื่องอื่นๆ ไม่มี ตรงไปตรงมาดี เรื่อง hack domain น่าจะขึ้นอยู่กับการตั้ง password ด้วย แต่ปัจจุบันดิฉันใช้บริการ registrar เจ้าอื่นแล้ว รู้สึก happy กว่า ( time zone ใกล้เคียงกันด้วยสิ! )