การทำ affiliate website ด้วย drupal

คือผมต้องการตัวเสริมของ drupal ที่สามารถทำ affliliate website อย่างเช่น ผมมีเว็บ www.abc.com

เมื่อเวลามีคนมาสมัครต่อจะได้ www.abc.com/?ref=1234 โดยหน้าตาเว็บจะเหมือนกัน พูดง่ายๆ คือการ โคลนเว็บ โดยลิงค์ของเว็บลูกทีมของเราจะมีลิงค์ www.abc.com/?ref=1234 แบบนี้

หากมองภาพไม่ออกผมขอยกเอาเว็บนี้มาให้ดูครับ www.supersteadycash.com/node/13 อยากได้ประมาณนี้เลยครับ

หากท่านใดทราบ ช่วยผมหน่อยนะครับ ผมหาตัวเสริมนี้มานานมากยังไม่เจอเลยครับ

ขอบคุณล่วงหน้า สำหรับท่านที่สละเวลามาตอบทุกคนครับ