เปิดอบรม Advance PHP programming + MySQL

Advance PHP programming + MySQL

วันไหนครับ สนใจ…

อยากได้ Basic PHP ก่อน : ) อิอิ

link ไปแต่เว็บ html ธรรมดา ไม่ได้โชว์เว็บที่เป็น Advance PHP Programming + MySQL เลยง่ะ

4 ครั้งคือ 1หลักสูตรหรือว่า 4 หลักสูตรครับ

เหงด้วยคับ

ช่วยดันหน่อย วิทยากร จบเกษตรศาสตร์ เหมือนกัน

ต้องขอโทษด้วยค่ะ เรียนวันที่ 15 สิงหาคม 53 ค่ะ

ส่วน basic php ก็มีนะคะน่าจะเปิดเร็วนี้ ถ้าสนใจเข้าไปดูได้ที่ www.asiamediasoft.net

ขอบคุณค่ะ

นักเรียน-นักศึกษาลด 10% นะคะ

เรียนจบได้รับประกาศนียบัตรรับรอง

สามารถเรียนทบทวนได้ฟรีนะคะ

1 หลักสูตร 4 ครั้งค่ะ