Account Directadmin สามารถขายได้ไหมครับ

พอดีผมมี Account Directadmin แบบ Internal License อยู่ 1 Account ที่ไม่ได้ใช้งานนานแล้ว

มี License Life time แบบ 89USD อยู่ 12 ตัว สามารถขายได้ไหมครับ

แบบว่าอยากขายแบบยก Account ไปเลยครับ จะสามารถขายเปลี่ยนมือได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

หลัง ๆ เห็นทาง directadmin จำกัดการเปลี่ยน IP เอง ไว้แค่ 5 ครั้ง จะซื้อมันเสียวตรงนี้แหละครับ

1 Like

ขายยก account ได้นะครับไม่น่ามีปัญหาอะไร

1 Like

ขอบคุณมากครับทั้งสองท่านครับ

ผมถาม Mark แล้วครับ ถ้าเกิน 5 ครั้ง แล้วมันล็อค สามารถแจ้งปลดล็อคได้ครับ เค้าจะรีเซ็ตให้เป็นเคสๆ ไปครับ

ถ้าสนใจผมขายให้ราคาพิเศษเลยครับ :slight_smile:

ขายเท่าไหร่ครับ ib มาโลด

ระบบไม่ให้ผมส่ง PM ไปหาครับ (อาจเป็นมือใหม่)

รบกวนทักมาได้ไหมครับ เดี่ยวผมจะได้ตอบกลับครับ