999vps.com แพคเกจ vps พื้นที่ 50gb เพียง 999 บาทต่อเดือน [ในเครือ 10gb-host]

999 VPS บริการใหม่จาก 10GB-HOST ที่คุณไว้วางใจ วันนี้เราพร้อมให้บริการในรูปแบบ
VPS ที่เปี่ยมไปด้วยประสิทธิภาพของเครื่อง Server และการบริการที่คุณประทับใจ
ในราคาคุ้มค่ากว่าใคร เริ่มต้นพื้นที่ 50GB เพียง 999 บาทต่อเดือนเท่านั้น
เป็นเจ้าของได้ง่ายๆ แล้ววันนี้

รายละเอียดเพิ่มเติมคลิก www.999vps.com

ขอให้เฮงๆ ร่ำรวยๆ นะครับ

[quote author=HostThaiOnline link=topic=18490.msg174696#msg174696 date=1238339149]
ราคา ตกลง ต่อเดือน หรือ ต่อปี อ่ะ ดูในรูปแล้วงง

ร่ำรวยครับ

สอบถามครับ

กี่ User / 1 เครื่อง
ยังไงขอ msn ในการติดต่อ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

สอบถามเพิ่มเติม support@10gb-host.com ครับ

ร่ำรวยครับ เฮงๆๆๆ

:unsure:

อลังการ งานสร้างมาเลยนะครับเนี่ย ขอให้ขายดีนะครับ lol

เฮงๆนะครับ
ร่ำรวยๆ

ขอบคุณมากๆครับ

เดี๋ยวเลิกเปิดโฮสเมื่อไร จะไปใช้บริการนะครับ

เมพขิงๆ เฮงๆร่ำรวยนะครับ :smash:

Update Server ตัวใหม่พร้อมให้บริการแล้วครับ

ขอขุดมาต้อนรับปีใหม่หน่อยนะครับ