9000600 ใครใช้ เบอร์สวย ais ระวังโดนขโมย!

ไม่ได้ตามไปอ่านในพันทิพ แต่น่าจะมีคนแนะนำไปแล้ว

ฟ้องเป็นคดีคุ้มครองผู้บริโภคครับ

[quote author=artyhost.com link=topic=24036.msg229531#msg229531 date=1257500495]
ความจริงผิดพลาด ก็ต้องคืนเบอร์ลูกค้าเก่าไป

มาตรฐานไหนครับ

จะว่าไปก็เกินไป เอาเบอร์ลูกค้าไปแล้วไม่คืน

ครั้งนี้ AIS ตัดสินใจผิดพลาด… แค่เพียง 1 เบอร์… ไม่ยอมคืน

ทั้งๆที่การคืน ก็ดำเนินการได้ง่ายดาย

เงินแค่ก้อนขี้หมา เอาชื่อเสียงมาเสีย (เชื่อเขาเลย) :pimp:

ข่าวนี้ยังไม่ได้รับความคลี่คลายเท่าไร… ดูเหมือนว่าจะไม่ได้เบอร์คืน เท่าที่ไปตามอ่านมาวันนี้

ฟ้อง สคบ เพิ่อเป็นกรณีตัวอย่างดู ว่าจะชนะไหม

เรื่องฟ้องแล้วจะนะไหมนี้ผมกล้าหนันเลยว่าชนะครับถึงไม่ชนะก็จะทำให้บริษัทและอื่นๆเสียชื่ออย่างรุนแรงครับ(ถามจากเพื่อนพ่อที่เป็รศาลและธนายมา)

แต่เบอร์สวยมากเลยน่ะครับ…

เป็ร = เป็น
ธนาย = ทนาย

ช่วยแปลให้ เดี๋ยวคนอื่นอ่านแล้ว อาจจะ งง