กิจกรรมทำบุญปี 52 ในวันพุธที่ 8 กรกฏาคม 2552 ที่บ้านเด็กตาบอดผู้พิการซ้ำซ้อน

เนื่องด้วยข้าพเจ้า น.ส. วิรวรรณ ทรงเสี่ยงชัย และเพื่อนๆ ต้องการจะทำบุญประจำปี 52 (กิจกรรมปีที่ 7 ) ที่บ้านเด็กตาบอดผู้พิการซ้ำซ้อน ( มูลนิธิธรรมิกชนเพื่อคนตาบอดในประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ ) ในวันพุธที่ 8 กรกฏาคม 2552 เวลา 9 โมงเช้าเดินทางจากบ้าน ถ้าจะไปพร้อมกันก็ต้องมาที่บ้านข้าพเจ้าก่อน 9 โมง
แต่ถ้าไปเจอที่มูลนิธิเลย ก็ไปสัก 9 โมง 30 นาทีนะคะ

รบกวนคุณวิ PM เลขที่บัญชีมาให้ด้วยนะครับ ผมร่วมทำบุญด้วย 1,000 บาท (ไม่ต้องออกใบเสร็จครับ)

pm เรียบร้อยแล้วค่ะ

แวะเข้ามาช่วยดัน ครับ (ได้รับ pm เรียบร้อยแล้วครับ)

ขอร่วมทำบุญด้วยคนครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ช่วงเช้าๆ หลังจากโอนเงินแล้วจะโทรไปแจ้งอีกที ครับ

ผมโอนเงินให้เรียบร้อยแล้วนะครับคุณวิ :slight_smile:

แจ้งไปทาง PM เรียบร้อยแล้วครับ

จะโทรไปแจ้ง กลัวพี่ ยังไม่ตื่น

เช็คแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะคุณเอก

อย่างไร วิก็ขอจ่ายในนามคุณเอกนะคะ ขอชื่อที่อยู่ด้วยนะคะ PM มาได้เลยค่ะ
ส่วนคุณเอกจะเอาไปหักลดหย่อนภาษีหรือไม่ อันนี้แล้วแต่คุณเอกเลยค่ะ
ต้องระบุทุกคนค่ะ

ปล. เพิ่งรู้ว่าธนาคารไทยพานิชย์เช็คยอดหลังเที่ยงคืนได้

ใครโอนต้องแจ้งทันทีนะคะ

เห็นยอดของใครไม่รู้ที่ ไทยพานิชย์ 500 บาท

ดีที่แยกบัญชีงานออกไป ทำให้รู้แน่ว่า ทำบุญ

ใครโอนกสิกรอย่าลืมเด็ดขาดนะคะ เพราะไม่ได้แยกบัญชีงานอ่ะ

1. ยอดคุณเอก

ครับผมร่วมด้วย โอนไปให้แล้ว 400 บาทนะครับ

ok ค่ะ เช็คแล้วค่ะ

พี่สาวครับ จาก Thaidhost ครับ

ยอดร่วมทำบุญ 555 บาทครับ

ปล. น้ำหอมที่ซื้อมา 10 ขวดยังไม่หมดนะครับ เลยไม่ได้สั่งเพิ่มสักที

ร่วมทำบุญ 600 บาท (PM ไปให้แล้ว)

ธนาคารอะไรคะ
แจ้งด้วยค่ะ

1. ยอด คุณเอก

น้องแคท… เดี๋ยวจะไปด้วยนะครับ หากไม่ติดธุระสำคัญ… จะไปเป็นช่างภาพประจำตัวให้ครับ

[quote author=smartnet.co.th (หนึ่งสุดหล่อ) link=topic=20701.msg196841#msg196841 date=1246522150]
น้องแคท… เดี๋ยวจะไปด้วยนะครับ หากไม่ติดธุระสำคัญ… จะไปเป็นช่างภาพประจำตัวให้ครับ

[quote author=cat link=topic=20701.msg196859#msg196859 date=1246524140]
ถ้าไปด้วยก็ดีค่ะ

1. ยอด คุณเอก

Scb ครับ

แจ้งชื่อ ที่อยู่ ไปทาง PM แล้วครับ