ฟรีซอฟท์แวร์ตรวจจับสแปม ที่มีผู้ใช้กว่า 5.6 ล้านคนทั่วโลก SPAMfighter

เข้าไปอ่านราลละเอียดขั้นตอนการดาวน์โหลดได้ที่

http://www.kqzyfj.com/click-2780007-10645812

Anti Spam ฟรี สำหรับ Outlook และ Outlook Express

สแปมไฟท์ เตอร์ได้ทำข้อตกลงเป็นหุ้นส่วนกับไมโครซอฟท์ เพื่อสร้างเครื่องมือต่อต้านสแปมที่แข็งแกร่งที่สุด ปลอดภัยที่สุด และมีีประสิทธิภาพมากที่สุดในตลาดซอฟท์แวร์ ถ้าคุณใช้ Outlook,Outlook Express และคุณต้องการกำจัดสแปมออกไป เพียงติืดตั้งโปรแกรมสแปมไฟท์เตอร์ และถ้าคุณใช้ส่วนตัวที่บ้าน คุณสามารถใช้โปรแกรมฟรี 100%

เมื่อ ใดก็ตามที่เมลใหม่มาถึง มักจะถูกทดสอบโดยอัตโนมัติจากโปรแกรมสแปมไฟท์เตอร์ และถ้ามันเป็นอีเมลสแปม มันจะถูกย้ายไปยังแฟ้มเก็บสแปมของคุณ ถ้าคุณได้รับสแปมเมลที่ไม่ได้ถูกตรวจจับ คลิกเพียงครั้งเดียว แล้วอีเมลสแปมนั้นจะถูกลบทิ้งไปจากผู้ใช้สแปมไฟท์เตอร์ 5,920,385 คน ใน224 countries/พื้นที่ ในเวลาไม่กี่นาทีั

ขอบคุณครับ
แต่ปกติใช้ thunderbird มีระบบกรอง spam มาด้วยเลยครับ ทำงานได้ค่อนข้างดีเยี่ยมเลย

ปล. ผิดหมวด…ย้าย

ขอบคุณมากครับ ผมเคยใช้ร่วมกับ MS Outlook ครับ แต่ไม่ค่อยถูกใจ ตอนนี้ใช้ตัวใหม่ คือ SpamBayes Outlook Plugin ฟรีเหมือนกันครับ

สำหรับผม spamassassin กรองซะแทบไม่หลงเหลือเข้ามาแล้วครับ อย่างมากวันล่ะ 3 ฉบับใน 3 account

SPAM POST!!!