เว็บในเครื่องของ 4gbhost ยัง work อยู่รึเปล่าครับ

คือผมจะเข้าเว็บนึงที่อยู่บน

วันนี้ที่ตู้ xxx ใน CS กสท. มีปัญหาระบบไฟครับ อยู่ตู้เดียวกันกับผม วันนี้ดับไป 2 ช่วง คือประมาณ 11.00 - 13.00 น. และอีกช่วงหนึ่ง ประมาณ 15.00 - 16.00 น. ขณะนี้ก็ยังมีบางเครื่อง ที่ยังไม่ Up ครับ เป็นแบบนี้มา 2 วันแล้ว … คืนนี้เจ้าหน้าที่ เขาจะเข้าไปจัดระบบไฟฟ้าใหม่ เพิ่มจาก 12 แอมป์ เป็น 16 แอมป์ คิดว่าไม่เกิน เที่ยงคืน ก็จะสามารถกลับมาใช้งานได้ตามปกติครับ

อิๆ ขออนุญาตตอบแทน เพราะ 4gbhost ไม่ได้เข้ามาใน THT

ขอบคุณครับผม