เห็นเอารูปรถตัวเองชนมาเยอะ ขอถามหน่อยงับ ใครใช้ประกัน 3+ ไม่เสีย 2000 บาท

แบบว่าเคยชนแล้วบริการดีๆน่ะครับ ซ่อมรถให้เราจริงๆ กรณีเราผิดน่ะครับ …

ใช้ของที่ใหนดี … ตอนนี้ใช้ A.cp … พึ่งเสียไป 2000 แรก ไม่คุ้มเลย -_- คาดว่าต้องเสียอีก เพราะมือใหม่ …

lol

ผมใช้ MSIG ครับ

ผมใช้ วิริยะอะ

เจิมไปหลายรอยเหมือนกัน แต่ผมก็อ้างเรื่อยเปื่อย รั้วมั่ง เสามั่ง ฟุตบาทมั่ง หมามั่ง

เอิ้กๆ

เข้าศูนย์แล้วก็เค้าจัดการให้เองเลยโทรเรียกประกันเสร็จสรรพ รอสามวัน รับรถคืน เนียนกิ้บๆ เอิ้กๆ

อ้าวเวร เพิ่งเหน