[ซื้อ] มีใครมีเคส 2u มือ 2 ที่ใส่ hdd มากว่า 8 ลูกไหมครับ

มีใครมีเคส 2U มือ 2 ที่ใส่ HDD มากว่า 8 ลูกไหมครับ

ใครมีเสนอราคามาได้เลยครับ ขอที่มันใส่ได้มากกว่า 8 ลูกนะครับ

จริงๆแล้วอยากได้รุ่น RM23212 แต่ในไทยลองหาแล้วไม่มีของอ่ะครับ

ในรูปนั้นผมว่าผมเคยเห็นที่ pantip นะ

chanbo

พี่ป็อบไม่ขายต่อผมหรอครับ พี่เล่นเหมาไปซะหมดร้าน ไม่เหลือไว้สักตัวเลย อิอิ

มีตัวนี้สนใจไหมค่ะ ThaiSecondhand | แหล่งซื้อขายของมือสอง ขายดี รถมือสอง