ขอฝากประชาสัมพันธ์ปฏิทินปีใหม่ 2552 - Calendar 2009

ขอฝากประชาสัมพันธ์ ปฏิทินปีใหม่ - ปฏิทิน 2552 - ปฏิทินปั๊มทอง - Golden Emboss Calendar 2009

ผลงานประณีต ได้รับรางวัลสิ่งพิมพ์ดีเด่นถึง 2 ปี บรรจุในกล่องสวยงาม สุขใจผู้ให้ ถูกใจผู้รับ
ปฏิทินใช้งานได้ทันที เพราะพิมพ์ตั้งแต่เดือน ธันวาคม 2551 ถึง ธันวาคม 2552
สามารถสั่งพิมพ์ข้อความ ชื่อลูกค้า หรือชื่อบริษัท ลงบนปฏิทินได้ในราคาพิเศษ เมื่อสั่งตั้งแต่ 100 ชุดขึ้นไป

ปฏิทินมงคลของขวัญปีใหม่ "ส่งความสุขปีใหม่ ให้สิ่งที่ดีมีค่าควรแก่การเก็บรักษา"
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม/สั่งซื้อ หรือรับไปขายต่อ กรุณาติดต่อคุณเพชร 08-1777-8690

ขอขอบคุณทุกท่านที่อุดหนุน!!

ขอบคุณ ThaiHostTalk.com ด้วยครับ

สวยแปลกตา ดีครับ เกิบลืมไปเลยนะครับ จะขึ้นปีใหม่อีกแล้ว เหมือนมีความรู้สึกว่าเพิ่งเข้ามาศึกษา เพราะวันๆ เวลาผ่านไปไวเหลือเกิน
ตั้งแต่เรียนด้วย ทำงานด้วย ใช้เวลาคุ้มค่าจริงๆ

ครับ…แป๊ปๆ จะปีใหม่อีกแล้ว

“จงใช้ชีวิตเหมือนวันนี้เป็นวันสุดท้ายของชีวิต” (คิมซัมซุน) เพิ่งจะได้ดู