แจกฟรี ! เว็บโฮสติ้ง 250 mb แบนวิธ 100 gb ต่อเดือน ใส่โดเมนได้ไม่จำกัด

ฟรีโฮสติ้ง ( นอกประเทศไทย )

• 250 MB of Disk Space
  • 100 GB Bandwidth!
  • Full Domain Hosting ( ใส่ชื่อ www.domain.com ของเราได้ 100 % )
  • cPanel Powered Hosting ( ระบบจัดการโฮสด้วย cpanel )
  • Host unlimited domains! ( คุณจะมีกี่โดเมน ก็แอดใส่แอคเค้าก็ได้ ไม่จำกัดโดเมน )
  • Free POP3 Email Box
  • Full Webmail access
  • FTP and Web based File Manager access

สนับสนุนการทำงานของ PHP, MySQL, Perl, CGI, Ruby. ภาษาเหล่านี้ใช้ได้หมด

ของคุณ superdog เองหรือครับ

แฮ่ะๆ อย่างผมหรือจะมีปัญญาทำ ของฝรั่งน่ะครับ

สุดยอด ขอบคุณที่เอามาแนะนำกันครับ
เดี๋ยวต้องขอลองของใหม่ซะหน่อย

:slight_smile:

สมัครเสร็จแล้ว

[quote author=superdog link=topic=7819.msg73779#msg73779 date=1189521505]
สมัครเสร็จแล้ว

น่าสนใจค่ะ เวบนอกมันจะหายไปเลยไหมค่ะ ฟรีๆ เนี่ย
เล่นมาหลายที่เหมือนกันค่ะ มันหายแว๊บ ยังกะผีหลอก

กลัวใจจริงๆ เคยเจออยู่ที่นึง ใช้งานได้ไม่ถึง 7 วัน ไปเล่นอีกหน มันใช้ไม่ได้ซะแล้ว
พอสมัครในชื่อเดิม พาสเดิม ก็ได้อีกด้วย

[quote author=cat link=topic=7819.msg73784#msg73784 date=1189522544]
น่าสนใจค่ะ เวบนอกมันจะหายไปเลยไหมค่ะ ฟรีๆ เนี่ย
เล่นมาหลายที่เหมือนกันค่ะ มันหายแว๊บ ยังกะผีหลอก

กลัวใจจริงๆ เคยเจออยู่ที่นึง ใช้งานได้ไม่ถึง 7 วัน ไปเล่นอีกหน มันใช้ไม่ได้ซะแล้ว
พอสมัครในชื่อเดิม พาสเดิม ก็ได้อีกด้วย

หรือของฟรีดีๆ ไม่มีในโลก T__T

ผมก็คนนึงที่ใช้บริการ 890m.com(เจ้าเดียวกัน)
เซงฉิบ