กินข้าวครับกินข้าวกัน 2/2552

ต่อจากคราวที่แล้ว

สุภาพสตรีที่ยืนข้างคุณหมวย คือใคร เหรอครับ :slight_smile:

เจ๊ CAT ไง อิอิ

คืนวันเสาร์ที่ 17 นี้ครับ ส่วนที่ใหนได้หมดขอใน กทม เป็นพอ

โห ตัวจริงสวยขนาดนี้เลยเหรอครับ พี่ยังไม่เคยเจอตัวเป็นๆ เลย 555

เสาร์ ที่ 17 ด้วยอีก 1 เสียงครับ

ไปด้วยครับ หน้าใหม่เเต่อยากไปครับ

ไฟแรงดี ครับ … Post แรก ก็ขอไปร่วมแจม ด้วยเลย ดีครับ จะได้รู้จักกันไว้ :slight_smile:

Confirm มั้ยครับ

คิงคองบุฟเฟ่ มั้ยครับ

ติดเรื่องเวลามั้ยครับ

กินข้าวไม่ถนัดอะ หนู

น่าสนๆๆๆรอดูสถานที่อีกทีดีกว่า

อยากไปหลายรอบแล้วครับ ไม่ค่อยรู้จักใครเลย เคยเจอพี่เอก แค่ครั้งเดียวเอง แต่ผมไม่เคยว่างตรงกับพี่ๆซักทีเฮ้อออ…

ปล.คิงคอง บุฟเฟ่ ถ้าจำไม่ผิดรู้สีกจำกัด 1.30 ชมครับ

สนใจลงชื่อ Confirm กันได้เลยนะครับ
ส่วนสถานที่ ผมว่าคงไม่พ้นเรียบทางทางรามอินทรา ร้านไหนซักแห่ง

2 ชั่วโมงเต็มอิ่มครับ

ปล.ขอเป็นวันพฤ หรือศุกร์ (15,16) ไำด้ไหมครับ 17 ติดไป ตจว.

มาลงชื่อด้วยคนครับ อยากเจอพี่ๆตัวเป็นๆเหมือนกัน

ไปด้วยครับ
แต่ขอเปลี่ยนสถานที่หน่อยละกัน อยากเปลี่ยนบรรยากาศ

เสนอได้เลยครับ ที่ไหนดี

งานแบบนี้ ไม่แนะนำให้เป็นแบบจำกัดเวลาครับ เพราะคนจะมาไม่พร้อมกัน คนติดธุระจะได้ตามมาทีหลังได้
แนะนำเป็นร้านแบบที่นั่งได้ยาวตั้งแต่เย็นยันดึกครับ

เดี๋ยวคืนนี้จะช่วยคิด