น้องโฟกัส 17/12/09 : 15:15 น

ยินดีด้วยครับ

ชื่อเล่นชื่อเดียวกับลูกชายผมเลย :slight_smile:

โอย ชื่อโหลจริง

อันนี้ภาพหลานคนที่ 2

ยินดีด้วยครับพี่หนึ่ง ลูกสาวเยอะจริงๆบ้านนี้

ปล. อยากมีซักคนจัง

ยินดีด้วยครับพี่หนึ่ง
พ่อลูกอ่อน อดเที่ยวแล้วสิที่นี้

ยินดีด้วยครับคุณหนึ่ง

ลูกสาวน่ารักจริงๆครับ

โตขึ้นคงจะอ้อนคุณพ่อน่าดูเลยล่ะ ลูกสาวเนี่ย :slight_smile:

ยินดีด้วยครับพี่หนึ่ง ฟิตจริงๆ เลย สงสัยต้องซืื้้อลูกซองไว้ซะแล้ว,

ยินดีด้วยครับ

ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านอีกครั้งครับ…

วันนี้พาน้องโฟกัส…กลับบ้านแล้วครับ ตลอดการเดินทาง…น้องโฟกัสหลับยาวเลยอ่านะ ถึงบ้านก็ยังหลับต่อ แค่ลืมตาดูว่าใครโผล่หน้ามาดูบ้าง ไม่ร้องอะไรมาก แค่ส่งเสียงตอบกลับด้วย…แล้วก็กินนมแม่ กินเสร็จก็ขี้…แล้วก็หลับต่อ

เออ…กินกับนอนกับขี้เท่าเนี้ยเน๊อะ… :dgrin:

[quote author=cat link=topic=24886.msg237531#msg237531 date=1261194000]
โอย ชื่อโหลจริง

อันนี้ภาพหลานคนที่ 2

3 สาวแล้ว
คุณพ่อต้องไวหนวดแล้วนะครับ