ผมเพิ่งรู้ว่าคนที่โพสน้อยกว่า 10 จะไม่เห็นลิงค์บน signature ของคนอื่นเหรอครับ

ผมเพิ่งรู้ว่าคนที่โพสน้อยกว่า 10 จะไม่เห็นลิงค์บน signature ของคนอื่นเหรอครับ แสดงว่าถ้าคนที่สมัครสมาชิกแล้วไม่โพสก็ไม่เห็นเลย รวมถึงพวก bot ด้วยมั้ยครับ

ไม่ login ก็ไม่เห็นเหมือนกันครับ

:d5f02ecd:

ผมก็นึกว่า ผมเป็นคนเดียวสะอีก 2 วันก่อนเข้ามาแล้วลืม login งง เลย >,<

แก้ไขเรื่อง signature ให้เห็นได้ทุกคนแล้วครับ

แต่ unregistered, not login จะไม่เห็น link และภาพแนบในกระทู้ครับ

ขอบคุณครับ :th_106_:

ขอ Test Sig หน่อยครับพึ่งใส่ไปมะกี่

แล้วบอท จะเห็นไหมอ่าครับๆ

ไม่มีประโยชน์ ทุกลิงค์ที่นี่เป็น nofollow หมด ไม่มีผลทาง seo