ใช้โฮสได้ 10 วัน ram เต็มแล้วครับ เกิดจากอะไรได้บ้างครับ

ใช้ได้ 10 วัน คนเข้าประมาณไม่เกิน 3500 คน (รวมทั้ง 10 วันเลยนะครับ) พอซักพักเว็บเข้าไม่ได้ ทำการ check ram ที่ putty ด้วย free -m ได้ข้อมูลมาว่าตอนนี้ ram เหลือ 0
ทำการเช็คด้วยคำสั่ง top ได้อันนี้มาครับ ตัวไหนทีทำให้ ram หมดครับ แก้อย่างไรดีครับ ขอบคุณครับ

แลดูปกติดีนะครับ แรมหมดกับ Linux เรื่องปกติ เอา status ไปดูส่วนอื่นดีกว่าครับ เช่น process time / load average จะตรงจุดกว่า

ลองอัปเกรด ram ก่อนครับ ไม่ก็เชกว่า CPU เหลือเท่าไหร่

ขอดูผลของคำสั่ง free -m เต็มๆ ได้มั้ยครับ