ไม่ทราบว่า 1 server ลง DotnetPanel กับ Plesk ด้วยกันได้หรือเปล่า

ตามหัวข้อนะคะ

พอดีว่า ที่บริษัท หุ้นกับอีกบริษัทซื้อ Server แล้วอีกบริษัทเขางบน้อย เลยใช้ DotnetPanel แบบฟรี 5 User
แต่เจ้านายเรานี่สิ ดันอยากใช้ Plesk ไม่ทราบว่าสามารถทำได้หรือเปล่า ระบบมันจะตีกันวุ่นวายมั๊ยคะ

ไม่ต้องการลง Vmware เพื่อแยกนะคะ แบบว่าเครื่องไม่แรง เลยอยากลงด้วยกันไปเลย

ขอบคุณค่ะ

ตีกันตายเลยครับ

แค่ลงก็ไม่ผ่านแล้ว มันไม่แย่งจัดการกันตายเลย ทำไม่ได้หรอก

ทำไม่ได้ครับ
ทำไมไม่สร้าง reseller ให้อีกบริษัทใช้ไปแทนละครับ