ต้องการเช่าเซิร์ฟเวอร์เพื่อส่งอีเมล์ออกวันละ 1,000 อีเมล์

ผมต้องการเช่าเซิร์ฟเวอร์เพื่อใช้ส่งเมล์ออกไปวันละ 1,000 อีเมล์ แบ่งการส่งออกเป็น 2 ครั้ง ครั้งละ 500 อีเมล์ มีท่านใดจะให้บริการได้บ้างครับ

SPAM _ _ MLM ชัวเลย แบบนี้

บางทีก็ไม่ใช่นะครับ
บางทีเขาอาจจะส่งหาลูกค้าของเขาจริงๆ อย่างเช่นของบริษัทแบบนี้หนะครับ
อาจจะต้องตั้ง Server เองหรือหาเช่า hosting และขอเพิ่ม IP เพื่อทำในส่วนนี้ครับ

เสี่ยงแต่ backlist ip มากเลยครับ

เช่า vps แพลนถูกๆ เพื่อเอา ip ก็ได้ครับ

(ชี้โพรงป่ะเนี่ย - -a)

:slight_smile:

วิธีการแก้ ได้ระดับนึงคือ ต้องทำ delay การส่งออกครับ
และ header mail sender ต่างๆ ต้องครบถ้วน ก็ช่วยได้มาก