เหตุเกิดเวลา 07.03 น. ณ ไทยโฮสทอล์ค

เหตุเกิดเวลา 07.03 น. ณ ไทยโฮสทอล์ค

ในรูป พิมพ์ เวลาผิด

เข้า 3 เว็บแบบผมเลย วันๆ 555

อายจัง

ก้ ตามลุงหมอไปล่ะ

ผมไม่น่าอายกว่าหรอ เวลามีปัญหาอะไรก็ได้ที่นี่ช่วยเหลือน่ะครับพี่วัฒน์

เจอบ่อยช่วงเช้าๆ แต่ก็แป๊ปเดียวครับ

ต้องบอกเจ้าของเว็บ ให้ไปซื้อSSD INTEL มาใส่ server

ผมว่าดีกว่า กดแล้ว not found (ตอน cs ร่วง) อิอิ

:smash:

cs ร่วงครับ

น่าจๆมีใครเอาตระกร้าไปรอรับเหมือนมะม่วง :blink:

~~"

เมื่อวานก็เป็นครับ แต่เป็นแปปเดียว

เค้าbackupเวลานั้นครับไม่ต้องตกใจ

โชคดีที่ยังไม่ตื่น เลยไม่ทราบว่าร่วง

โชคดีที่ยังไม่ได้นอน เลยเห็น อิอิ ~~"